

TANGAZO LA SERIKALI NA. 735 tarehe 13/10/2023

SHERIA YA UPANGAJI WA MATUMIZI YA ARDHI,
(SURA YA 116)

NOTISI

(Imetolewa chini ya Kifungu cha 36)

NOTISI YA MIPANGO YA MATUMIZI YA ARDHI YA VIJILI YA MWAKA, 2023

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Mipango ya Matumizi ya Ardhi ya Vijiji ya mwaka, 2023.

Maeneo
yenye
mipango ya
matumizi ya
ardhi ya
vijiji
Sura ya 116.

2. Maeneo yaliyoainishwa katika jedwali la Notisi hii yanatangazwa kuwa na mipango ya matumizi ya ardhi ya vijiji kwa mujibu wa Sheria ya Upangaji wa Matumizi ya Ardhi.

JEDWALI

(limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Mkoa	Halmashauri ya Wilaya	Kijiji
Dodoma	Kondoa	Haubi
		Mafai

Notisi ya Mipango ya Matumizi ya Ardhi ya Vijiji

Tangazo La Serikali Na. 735 (linaendelea)

Singida	Mkalama	Mpambala
		Mkiko
		Lugongo
		Nyahaa
		Minguli
Tabora	Nzega	Sigili
		Bulambuka
		Bulende
		Iboja
		Lyamalagwa
Arusha	Ngorongoro	Samunge
		Mugongo
		Yasimdito
		Mageri
		Digodigo
		Mugholo
		Tinaga
		Sale
		Malambo
		Madukani
		Piyaya
		Enguserosambu
		Naan
		Orkiu juu
		Oloirien
		Magaiduru
		Oldonyowas
		Arash
		Ormanie
		Mbuken
		Olalaa
		Loosoito
		Maalon
		Loshwash
		Ngobereti
		Kirtalo
		Mondorosi
		Soitsambu

Notisi ya Mipango ya Matumizi ya Ardhi ya Vijiji

Tangazo La Serikali Na. 735 (linaendelea)

		Sukenya
		Orkuyene
		Ololosokwan
		Njoroi
Jumla		45

Dodoma,
27 Decemba, 2023

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*