

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Supplement No. 46

12th October, 2023

SPECIAL SUPPLEMENT

*To the Gazette of the United Republic of Tanzania No. 47 Vol. No. 104 Dated 12th October, 2023
Printed by The Government Printer, Dodoma By Order of Government*

TANGAZO LA SERIKALI Na. 730A la tarehe 12/10/2023

**SHERIA YA TAFSIRI YA SHERIA,
(SURA YA 1)**

NOTISI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 84(4))

NOTISI YA KUTANGAZA TOLEO RASMI LA TAFSIRI YA KIINGEREZA YA SHERIA YA
TUME YA MIPANGO YA MWAKA 2023

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Kutangaza Toleo Rasmi la Tafsiri ya Kiingereza ya Sheria ya Tume ya Mipango ya mwaka 2023.

Sheria
iliyotafsiriwa

2. Sheria iliyoainishwa katika Jedwali la Notisi hii imetafsiriwa kutoka lugha ya Kiswahili, ambayo ndiyo lugha iliyotumika wakati wa kutunga Sheria hiyo, kwenda katika lugha ya Kiingereza, na inatangazwa kuwa Toleo Rasmi la Tafsiri ya Kiingereza ya Sheria hiyo.

*Notisi ya Kutangaza Toleo Rasmi la Tafsiri ya Kiingereza ya Sheria ya Tume ya
Mipango*

Tangazo la Serikali Na.730A (Linaendelea.)

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

1. The Planning Commission Act.

Dodoma,
10 Oktoba, 2023

ELIEZER MBUKI FELESHI,
Mwanasheria Mkuu wa Serikali