

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Supplement No. 13

29th March, 2024

SUBSIDIARY LEGISLATION

To The Gazette of the United Republic of Tanzania No.13 Vol. 105 Dated 29th March, 2024
Printed by The Government Printer, Dodoma by Order of Government

TANGAZO LA SERIKALI Na. 226 la tarehe 29/3/2024

SHERIA YA TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI,
(NA. 2 YA MWAKA 2024)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 1)

NOTISI YA TAREHE YA KUENZA KUTUMIKA KWA SHERIA YA TUME HURU YA
TAIFA YA UCHAGUZI YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Tarehe ya
Kuanza Kutumika kwa Sheria ya Tume Huru ya Taifa ya
Uchaguzi ya Mwaka, 2024.

Tarehe ya kuanza
kutumika
Sheria Na.
2 ya 2024

2. Notisi inatolewa kwamba tarehe 12 Aprili, 2024
imeteuliwa kuwa tarehe ambayo Sheria ya Tume Huru ya
Taifa ya Uchaguzi itanza kutumika.

Dodoma,
26 Machi, 2024

JENISTA J. MHAGAMA
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu
Sera, Bunge na Uratibu