

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Supplement No. 47

22nd November, 2023**SPECIAL SUPPLEMENT**

To The Special Gazette Of The United Republic Of Tanzania No. 48 Vol. 104 Dated 22nd November, 2023
Printed By The Government Printer, Dodoma By Order Of Government

TANGAZO LA SERIKALI Na. 853C la tarehe 22/11/2023

**SHERIA YA KUZUIA UTAKATISHAJI FEDHA HARAMU
(SURA YA 423)****AMRI***(Imetolewa chini ya kifungu cha 3(r))***AMRI YA UTEUZI WA MSIMAMIZI WA KUZUIA UTAKATISHAJI FEDHA HARAMU YA
MWAKA 2023**

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Uteuzi wa Msimamizi wa Kuzuia Utakatishaji Fedha Haramu ya Mwaka 2023.

Tafsiri

Sura ya 423

2. Katika Amri hii-
“Sheria” maana yake ni Sheria ya Kuzuia Utakatishaji Fedha Haramu; na
“msimamizi” ina maana kama ilivyo kwenye Sheria.

Uteuzi wa
msimamizi.
Sura ya 423

3. Kwa madhumuni ya tafsiri ya msimamizi iliyobainishwa kwenye kifungu cha 3(r) cha Sheria, Tume ya Madini inateuliwa kuwa msimamizi wa watu wanaoshughulika na biashara ya madini na vito vya thamani.

Dodoma,
21 Novemba, 2023

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU,
Waziri wa Fedha