

TANGAZO LA SERIKALI NA. 655 la tarehe 8/9/2023

SHERIA YA KODI YA MAPATO,  
(SURA YA 332)

**AMRI**

*(Imetolewa chini ya kifungu cha 10)*

AMRI YA MSAMAHWA WA KODI YA ZUIO KWENYE RIBA YA MIKOPO KUTOKA  
TAASISI ZA KIFEDHA ZA NJE KATIKA MRADI WA UZALISHAJI MBOLEA ZA ASILI  
KWA KAMPUNI YA ITRACOM FERTILIZER YA MWAKA 2023

- Jina 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa  
Kodi ya Zuio kwenye Riba ya Mikopo Kutoka Taasisi za  
Kifedha za Nje Katika Mradi wa Uzalishaji Mbolea za  
Asili kwa Kampuni ya Itracom Fertilizer ya Mwaka 2023.
- Msamaha 2. Kodi yote ya zuio kwenye riba ya mikopo kutoka  
taasisi za kifedha za nje kwa ajili ya mradi wa uzalishaji  
mbolea ya Kampuni ya Itracom Fertilizer inasamehewa.
- Ukomo 3. Amri hii itafika ukomo tarehe 2 Julai, 2024 na  
inaweza kuongezewa muda kwa kuzingatia masharti ya  
mkataba wa utekelezaji baina ya Kampuni ya Itracom  
Fertilizer na Kituo cha Uwekezaji Tanzania kwa niaba ya  
Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania wa tarehe 5  
April, 2022.

Dodoma,  
25<sup>th</sup> August, 2023

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU  
*Waziri wa Fedha*