

Tangazo La Serikali Na. 686 la tarehe 15/9/2023

SHERIA YA FEDHA ZA SERIKALI ZA MITAA
SURA YA 290

SHERIA NDOGO

(Imetungwa chini ya Kifungu cha 7(1) na 16 (1))

MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA (ADA NA USHURU) YA HALMASHAURI YA
WILAYA YA MVOMERO YA MWAKA 2023

Jina

TS Na.567
16/9/2022

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisho ya Sheria Ndogo ya (Ada na Ushuru) ya Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero ya Mwaka 2023, na itasomwa kwa pamoja na Sheria Ndogo ya (Ada na Ushuru) ya Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero ya Mwaka 2022 ambayo hapa imerejewa kama “Sheria Ndogo Kuu”.

Marekebisho
ya Kifungu cha
15(ii)

2. Marekebisho yamefanyika katika Kifungu cha 15(ii) cha Sheria Ndogo Kuu kwa kukifuta na kukiandika upya ili kisomeke kama ifuatavyo:
“(ii) Bila kuathiri masharti yaliyowel
Kidogo cha 15(i) cha Sheria Ndogo
halitaruhusiwa kuwepo stendi kuanzia
Saa kumi na moja alfajiri ”.

Dodoma,
Agosti, 2023

ANGELLAH JASMINE KAIRUKI (MB)
Waziri wa Nchi - Ofisi ya Rais
(Tawala za Mikoa Na Serikali za Mitaa)