

TANGAZO LA SERIKALI NA. 686 la tarehe 15/9/2023

SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA MIJI)

SURA YA 288

SHERIA NDOGO

(Imetungwa chini ya Kifungu cha 89)

MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA (AFYA, USAFI NA USIMAMIZI WA
MAZINGIRA) YA HALMASHAURI YA MANISPAA YA TEMEKE YA MWAKA 2023

Jina

TS Na. 588
30/9/2022

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisho ya Sheria Ndogo ya (Afya, Usafi na Usimamizi wa Mazingira) ya Halmashauri ya Manispaa ya Temeke ya Mwaka 2023, na itasomwa kwa pamoja na Sheria Ndogo ya (Afya, Usafi na Usimamizi wa Mazingira) ya Halmashauri ya Manispaa ya Temeke ya Mwaka 2022 ambayo hapa imerejewa kama “Sheria Ndogo Kuu”.

Marekebisho ya
Kifungu cha 40

2. Marekebisho yamefanyika katika Kifungu Kidogo cha 40(1) cha Sheria Ndogo Kuu kwa kukifuta na kukiandika upya ili kisomeke kama ifuatavyo:
“(1) mtu yeyote hatoruhusiwa kufuga mifugo inayozidi mitano bila kuwa na kibali kutoka Halmashauri”.

Dodoma,
Agosti, 2023

ANGELLAH JASMINE KAIRUKI (MB)
Waziri wa Nchi - Ofisi ya Rais
(Tawala za Mikoa Na Serikali za Mitaa)