

TANGAZO LA SERIKALI NA. 684 la tarehe 15/9/2023

**SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA WILAYA)
SURA YA 287**

SHERIA NDOGO

(Imetungwa chini ya Kifungu cha 153(1))

MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA (USAFI WA MAZINGIRA) YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI YA MWAKA 2023

Jina

TS Na. 605
21/10/2022

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisho ya Sheria Ndogo ya (Usafi wa Mazingira) ya Halmashauri ya Wilaya ya Misungwi ya Mwaka 2023, na itasomwa kwa pamoja na Sheria Ndogo ya (Usafi wa Mazingira) ya Halmashauri ya Wilaya ya Misungwi ya Mwaka 2022 ambayo hapa imerejewa kama “Sheria Ndogo Kuu”.

Marekebisho ya
Kifungu cha 22

2. Kifungu Kidogo cha 22(2) cha Sheria Ndogo Kuu kinafutwa na Sheria Ndogo hii.

Marekebisho ya
Kifungu cha 36

3. Marekebisho yamefanyika katika Kifungu Kidogo cha 36 (1) cha Sheria Ndogo Kuu kwa kukifuta na kukiandika upya ili kisomeke kama ifuatavyo:

“(1) Mtu yeyote atakuwa ametenda kos
hatia atatozwa faini isiyopungua Shilir
isiyozidi Shilingi laki tatu au kifungo kis
na mbili jela au adhabu zote mbili kwa
na kifungo ”.

Dodoma,
Agosti, 2023

ANGELLAH JASMINE KAIRUKI (MB)
Waziri wa Nchi - Ofisi ya Rais
(Tawala za Mikoa Na Serikali za Mitaa)