

SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA WILAYA)

SURA YA 287

SHERIA NDOGO

(Imetungwa chini ya Kifungu cha 153(1))

MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA (AFYA NA USAFI WA MAZINGIRA) YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA IKUNGI YA MWAKA 2023

Jina

TS Na. 216
15/4/2022

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisho ya Sheria Ndogo ya (Afya na Usafi wa Mazingira) ya Halmashauri ya Wilaya ya Ikungi ya Mwaka 2023, na itasomwa kwa pamoja na Sheria Ndogo ya (Afya na Usafi wa Mazingira) ya Halmashauri ya Wilaya ya Ikungi ya Mwaka 2022 ambayo hapa imerejewa kama “Sheria Ndogo Kuu”.

Marekebisho ya
Kifungu cha 23

2. Marekebisho yamefanyika katika Kifungu cha 23 cha Sheria Ndogo Kuu kwa kukifuta na kukiandika upya ili kisomeke kama ifuatavyo:
“Adhabu ya Mtu yeyote atakayekiuka masha
jumla hii ambayo adhabu yake haija ametenda kosa na endapo ak atatozwa faini isiyopungua Shili isiyozidi Shilingi laki tatu au miezi kumi na mbili jela au adh pamoja yaani faini na kifungo”.

Dodoma,
Agosti, 2023

ANGELLAH JASMINE KAIRUKI (MB)
Waziri wa Nchi - Ofisi ya Rais
(Tawala za Mikoa Na Serikali za Mitaa)