

TANGAZO LA SERIKALI NA. 682 la tarehe 15/9/2023

SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA WILAYA)

SURA YA 287

SHERIA NDOGO

(Imetungwa chini ya Kifungu cha 153 (1))

MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA (AFYA NA USAFI WA MAZINGIRA) YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NSIMBO YA MWAKA 2023

Jina

TS Na. 591
30/9/2022

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisho ya Sheria Ndogo ya (Afya na Usafi wa Mazingira) ya Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo ya Mwaka 2023, na itasomwa kwa pamoja na Sheria Ndogo ya (Afya na Usafi wa Mazingira) ya Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo ya Mwaka 2022 ambayo hapa imerejewa kama “Sheria Ndogo Kuu”.

Marekebisho ya
Kifungu cha 21

2. Marekebisho yamefanyika katika Kifungu cha 21(2) cha Sheria Ndogo Kuu kwa kukifuta na kukiandika upya ili kisomeke kama ifuatavyo:
“ (2) kila jengo litapaswa kuwekwa madirisha yenye vipimo kutegemeana na ukubwa wa ukuta au sakafu ”.

Dodoma,
Agosti, 2023

ANGELLAH JASMINE KAIRUKI (MB)
WAZIRI WA NCHI - OFISI YA RAIS
(TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA)