

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Supplement No. 41

20th October, 2023

SUBSIDIARY LEGISLATION

To The Gazette of the United Republic of Tanzania No. 42 Vol. 104 Dated 20th October, 2023
Printed by The Government Printer, Dodoma by Order of Government

TANGAZO LA SERIKALI Na 753 la tarehe 20/10/2023

SHERIA YA MIPANGO YA MATUMIZI YA ARDHI
(SURA YA 116)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 36)

NOTISI YA MPANGO WA MATUMIZI YA ARDHI YA MWAKA 2023

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Mpango wa Matumizi ya Ardhi ya Mwaka 2023.

Eneo la
mpango wa
matumizi ya
ardhi
Sura ya 116

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Notisi hii linatangazwa kuwa na mpango wa matumizi ya ardhi kwa mujibu wa Sheria ya Mipango ya Matumizi ya Ardhi.

—
JEDWALI
—

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

MKOA	WILAYA
Mara	Serengeti
Jumla	1

Dodoma,
11 Oktoba, 2023

JERRY W. SILAA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*