

TANGAZO LA SERIKALI Na. 404 la tarehe 16/6/2023

SHERIA YA OFISI YA TAIFA YA MASHITAKA,
(SURA YA.430)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 22)

NOTISI YA UTEUZI WA WAENDESHA MASHITAKA YA MWAKA 2023

- | | |
|-------------------------------|---|
| Jina | 1. Notisi hii itaitwa Notisi ya Uteuzi wa Waendesha Mashitaka ya mwaka 2023. |
| Uteuzi wa Waendesha Mashitaka | 2. Mtu ambaye jina lake limetajwa kwenye Jedwali la Notisi hii ameteuliwa kuwa mwendesha mashitaka kwa madhumuni ya kuendesha mashauri ya jinai kwa niaba ya Mkurugenzi wa Mashitaka. |
| Uhalali wa uteuzi | 3.-(1) Uteuzi uliofanywa chini ya Notisi hii utakuwa halali kwa kipindi cha miaka mitano kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa Notisi hii.
(2) Bila kujali aya ndogo ya (1), mtu aliyeteuliwa kama mwendesha mashitaka anaweza kutumikia nafasi hiyo kwa kipindi kinachopungua miaka mitano endapo ajira ya mtu huyo kwenye utumishi wa umma itakoma au endapo uteuzi wa mtu huyo utatenguliwa na Mkurugenzi wa Mashitaka. |

—
JEDWALI
—

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

UTEUZI WA WAENDESHA MASHITAKA

NA.	JINA
1.	John John Kaombwe
2.	Alice Dismas Nana
3.	Disela E. Kweka
4.	PF. 18594 Insp. Vincent Adriano Mganga
5.	H.9715 PC.Hassani Bomola Mgaya

Dodoma,
5th June, 2023

SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU,
Mkurugenzi wa Mashtaka