

TANGAZO LA SERIKALI NA. 415 la tarehe 23/6/2023

SHERIA YA USHURU WA BIDHAA,
(SURA YA 147)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8)

AMRI YA MSAMAHA WA USHURU WA BIDHAA KWA MRADI WA KUHFADHI NA
KUENDELEZA MFUMO WA IKOLOJIA WA SELOUS (SECAD) (WIZARA YA MALIASILI NA
UTALII) YA MWAKA 2023

Jina na kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa kwa Mradi wa Kuhifadhi na Kuendeleza Mfumo wa Ikolojia wa Selous (SECAD) (Wizara ya Maliasili na Utalii) ya Mwaka 2023 na itachukuliwa kuwa ilianza kutumika tarehe 23 Mei, 2023.

Msamaha

2. Kwa kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika aya ya 3 na masharti mengine yoyote kama yatakavyoainishwa na Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania, ushuru wa bidhaa unaipaswa kulipwa kwa mafuta na vilainishi vilivyoainishwa katika Jedwali la Amri hii vilivyoingizwa ndani ya nchi au kununuliwa kabla ya kibali kupitia forodha na Wizara ya Maliasili na Utalii au kwa niaba ya Wizara ya Maliasili na Utalii kwa ajili ya Mradi wa Kuhifadhi na Kuendeleza Mfumo wa Ikolojia wa Selous (SECAD) unasamehewa.

Masharti

3. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utakoma na ushuru wa bidhaa utapaswa kulipwa kana kwamba Amri hii haijatolewa ikiwa mafuta na vilainishi vitatumika kwa matumizi mengine au vitahamishwa au kuuzwa kwa mtu mwingine ambaye hastahili kupata manufaa yanayotolewa na Amri hii.

Ukomo

4. Amri hii itafikia ukomo tarehe 30 Juni, 2024.

*Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa Kwa Mradi wa Kuhifadhi Na Kuendeleza
Mfumo wa Ikolojia wa Selous (Secad) (Wizara ya Maliasili Na Utalii)*

Tangazo la serikali na. 415 (linaendelea)

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

NA.	Maelezo	Kipimo	Kiwango
1.	Dizeli	Lita	1,900,000
2.	Petroli	Lita	2,300

Dodoma,
10 Juni, 2023

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha na Mipango