

TANGAZO LA SERIKALI NA. 423 la tarehe 23/6/2023

**SHERIA YA KINGA NA HAKI ZA KIDIPLOMASIA NA KIBALOZI,
(SURA YA 356)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 13(2))

AMRI YA MAREKEBISHO YA JEDWALI LA TATU LA SHERIA YA KINGA NA HAKI ZA
KIDIPLOMASIA NA KIBALOZI, 2023

- | | |
|--------------------------------|---|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya marekebisho ya Jedwali la Tatu la Sheria ya Kinga na Haki za Kidiplomasia na Kibalozi ya Mwaka 2023. |
| Marekebisho ya Jedwali la Tatu | 2. Jedwali la Tatu la Sheria ya Kinga na Haki za Kidiplomasia na Kibalozi linarekebishwa kwa kuongeza yafuatayo katika orodha kwa kuzingatia mtiririko wa silabi-
“Alliance for a Green Revolution in Africa (“AGRA”)”. |
| Muda wa kinga | 3.-(1) Bila ya kujali aya ya 2, kinga ya kidiplomasia kwa AGRA itatumika kwa kipindi cha miaka mitatu tangu tarehe ya kuanza kutumika.
(2) Kwa madhumuni ya aya ndogo ya (1), “tarehe ya kuanza kutumika” maana yake tarehe ya kuanza kutumika kwa Amri hii. |

] Dodoma,
22 Mei, 2023

STERGOMENA LAWRENCE TAX
*Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika
Mashariki*