

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

*Supplement No. 27*

*15<sup>th</sup> July, 2023*

***SPECIAL SUPPLEMENT***

*To The Special Gazette Of The United Republic Of Tanzania No.27 Vol. 104 Dated 15<sup>th</sup> July, 2023  
Printed By The Government Printer, Dodoma By Order Of Government*

GOVERNMENT NOTICE No. 476A published on 15/7/2023

SHERIA YA TUME YA MIPANGO,  
(NA.1 YA MWAKA 2023)

**NOTISI**

*(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 1)*

NOTISI YA TAREHE YA KUANZA KUTUMIKA KWA SHERIA YA TUME YA MIPANGO  
YA MWAKA 2023

Jina 1. Notisi hii itaitwa Notisi ya Tarehe ya Kuanza  
Kutumika kwa Sheria ya Tume ya Mipango ya Mwaka  
2023.

Tarehe ya 2. Notisi inatolewa kwamba tarehe 17 Julai, 2023  
kuanza imeteuliwa kuwa tarehe ambayo Sheria ya Tume ya  
kutumika Mipango itaanza kutumika.  
Sheria Na. 1 ya  
Mwaka 2023

Dodoma,  
14 Julai, 2023

KITILA ALEXANDER MKUMBO,  
*Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais,  
Mipango na Uwekezaji*