

TANGAZO LA SERIKALI NA. 346 la tarehe 5/5/2023

SHERIA YA USALAMA WA CHAKULA,
(SURA YA 249)

NOTISI

(Zimetengenezwa chini ya kifungu cha 1)

NOTISI YA TAREHE YA KUANZA KUTUMIKA KWA SHERIA YA USALAMA WA CHAKULA
YA MWAKA 2023

- | | |
|---------------------------------------|--|
| Jina | 1. Notis hii itajulikana kama Notisi ya Tarehe ya Kuanza Kutumika kwa Sheria ya Usalama wa Chakula ya Mwaka 2023. |
| Tarehe ya kuanza kutumika Sura ya 249 | 2. Notisi inatolewa kwamba, tarehe 3 Aprili, 2023 inateuliwa kuwa tarehe ambayo Sheria ya Usalama wa Chakula itaanza kutumika. |

Dodoma,
....., 2023

HUSSEIN M. BASHE
Waziri wa Kilimo