

TANGAZO LA SERIKALI NA. 281 la tarehe 7/4/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 24(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA UPANGAJI MAALUMU LA MSEKO YA MWAKA 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Upangaji Maalumu la Mseko ya mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Maalumu Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji maalumu kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo la kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Pangani. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji maalumu lipo ndani ya mipaka ifuatayo –

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP3 yenye majira - nukta 473665MS, 9391246KZ; baada ya hapo mpaka unaendelea Mashariki kwa umbali wa kilomita 7.149 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VTB 777 yenye majira - nukta 480625MS, 9392928KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 1.747 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P1 yenye majira - nukta 472289MS, 9392324KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 5.267 katika uelekeo wa 163.032° hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P18 yenye majira - nukta 470750MS, 94397362KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 2.097 katika uelekeo wa 275.25° hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP21 yenye majira - nukta 468653MS, 9397377KZ; baada ya

Tangazo la Serikali Na. 281 (linaendelea)

hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 3.898 katika uelekeo wa 170.10° hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP yenye majira - nukta 467987MS, 9401218KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini pembezoni mwa mto Pangani kwa umbali wa kilomita 16.325 katika uelekeo wa 270.003° hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP yenye majira - nukta 484108MS, 9402197KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 4.297 katika uelekeo wa 180.01° hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P89 yenye majira - nukta 483641MS, 9397893KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 3.183 katika uelekeo wa 82.26° hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba LA179 yenye majira - nukta 480485MS, 9397481KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 4.504 katika uelekeo wa 358.14° hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VTB yenye majira - nukta 480625MS, 9392928KZ hadi ulipoanzia”.

Dodoma,
17 Machi, 2023

ANGELINE S. MABULA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*