

TANGAZO LA SERIKALI Na. 673 La Tarehe. 21/8/2020

**SHERIA YA SERIKALI ZA MITA (MAMLAKA ZA WILAYA)
(SURA YA. 287)**

SHERIA NDOGO

(Imetungwa chini ya kifungu cha 153)

**SHERIA NDOGO ZA (USIMAMIZI NA UTUPAJI WA TAKA) (MAREKEBISHO) ZA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MISSENYI ZA MWAKA 2020**

- | | | |
|---|----|---|
| Jina

Tangazo
la
Serikali.
Na 258
la
Mwaka
2018 | 1. | Sheria Ndogo hizi zitajulikana kama Sheria Ndogo za (Usimamizi na Utupaji wa Taka) (Marekebisho) za Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi za Mwaka 2020 na zitasomwa pamoja na Sheria Ndogo za Usimamizi na Utupaji wa Taka za Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi za mwaka 2018 ambazo katika Sheria Ndogo hizi zitajulikana kama “Sheria Ndogo kuu” . |
| Kufutwa
na
kuwekwa
upya kwa
Jedwali
la
kwanza | 2. | Jedwali la kwanza la Sheria Ndogo kuu linafutwa na kuweka Jedwali jipya lifuatalo:- |

*Sheria Ndogo Za (Usimamizi Na Utupaji Wa Taka) (Marekebisho) Za
Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi*

Tangazo la Serikali Na. 673 (Linaendelea.)

Nembo ya Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi imebandikwa kwenye Sheria Ndogo hizi kufuatia azimio lililopitishwa katika kikao cha baraza la Madiwani la Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi kilichofanyika tarehe 8/11/2019 na nembo hiyo ilibandikwa mbele ya:-

PROJESTUS K. TEGAMAISHO

Mwenyekiti

Halmashauri Ya Wilaya Ya Missenyi

INNOCENT M. MUKANDALA

Mkurugenzi

Halmashauri ya Wilaya

Missenyi



NAKUBALI

Dodoma

5 Agosti, 2020

SELEMANI S. JAFO (MB),

Waziri wa Nchi,

Ofisi ya Rais,

Tawala za Mikoa na Serikali za

Mitaa