

TANGAZO LA SERIKALI NA. 654 la tarehe 18/11/2022

SHERIA YA MAHAKAM AZA MAHAKIMU,
(SURA YA 11)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 4(5))

AMRI YA KUFUTA MAMLAKA YA PAMOJA YA MAHAKAMA YA WILAYA YA
BARIADI NA WILAYA YA ITILIMA YA MWAKA, 2022

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kufuta
Mamlaka ya Pamoja ya Mahakama ya Wilaya ya
Bariadi na Wilaya ya Itilima ya mwaka 2022.

Ufutaji
Ts Na.
349 la 2012

2. Amri ya Mamlaka ya pamoja ya Mahakama ya
Wilaya ya Bariadi na Wilaya ya Itilima ya mwaka 2012
inafutwa.

Dar es Salaam,
3 Novemba, 2022

IBRAHIM HAMIS JUMA,
Jaji Mkuu