

TANGAZO LA SERIKALI NA. 378 la tarehe 15/5/2020

SHERIA YA FEDHA YA SERIKALI ZA MITAA,

(SURA YA. 290)

SHERIA NDOGO

(Zimetungwa chini ya kifungu cha 7(1) na 16(1))

SHERIA NDOGO YA USHURU WA MAZAO YA MAJINI (MAREKEBISHO) YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SAME YA MWAKA 2020

- | | |
|---|--|
| Jina la sheria | 1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Sheria Ndogo ya Ushuru wa Mazao ya Majini (Marekebisho) ya Halmashauri ya Wilaya ya Same ya Mwaka 2020 na itasomwa kwa pamoja na Sheria Ndogo ya (Ushuru wa Mazao ya Majini) ya Halmashauri ya Wilaya ya Same ya Mwaka 2011 ambazo katika Sheria Ndogo hii zitajulikana kama “Sheria Ndogo Kuu” |
| Tangazo la Serikali Na 95 la Mwaka 2011 | |
| Marekebisho ya kifungu cha 7 | 2. Sheria Ndogo kuu inarekebishwa kwa kufuta Kifungu cha 7 na badala yake kuweka Kifungu kipa kama ifuatavyo:

“7. Mtu atakayetiwa hatiani kwa kukiuka masharti ya sheria Ndogo hii atapewa adhabu ya faini isiyopungua shilingi laki mbili na isiyozidi shilingi milioni moja au kifungo kisichopungua miezi kumi na mbili na kisichozidi miezi ishirini na nne au vyote kwa pamoja”. |

*Sheria Ndogo ya Ushuru Wa Mazao ya Majini (Marekebisho) ya Halmashauri
ya Wilaya ya Same*

Tangazo la Serikali Na.378 (Linaendelea.)

Marekebi-
sho ya
Jedwali la
Kwanza

3. Sheria Ndogo Kuu inafanyiwa marekebisho kwa kufuta Jedwali la Kwanza na badala yake kuweka Jedwali la kwanza la sheria ndogo hii:

“JEDWALI LA KWANZA

(Limetengenezwa chini ya kifungu cha 4.)

ADA NA USHURU WA KUSAFIRISHA SAMAKI

Na.	Aina ya Ada na Ushuru	Kiwango cha Ada na Ushuru
1.	Ushuru wa kusafirisha samaki	10,000/= kwa kila safari
2.	Leseni ya kufanya biashara ya samaki	20,000/= kwa mwaka
3.	Ushuru wa kono la samaki	10,000/= kwa siku”

Marekebis
ho ya
Jedwali la
Pili

4. Sheria Ndogo kuu inafanyiwa marekebisho kwa kufuta Jedwali la Pili na badala yake kuweka Jedwali la Pili la Sheria ndogo hii.

*Sheria Ndogo ya Ushuru Wa Mazao ya Majini (Marekebisho) ya Halmashauri
ya Wilaya ya Same*

Tangazo la Serikali Na.378 (Linaendelea.)

JEDWALI LA PILI

(Limetengenezwa chini ya Kifungu cha 5.)

ADA YA KUANDIKISHA VYOMBO VYA UVUVI

Na.	Aina ya Ada	Kiwango cha Ada
1.	Ada ya usajili wa vyombo vya uvuvi	30,000/= kwa mwaka
2.	Kubadili jina la chombo cha zamani	5,000/= kila kinapobadilishwa

*Sheria Ndogo ya Ushuru Wa Mazao ya Majini (Marekebisho) ya Halmashauri
ya Wilaya ya Same*

Tangazo la Serikali Na.378 (Linaendelea.)

Muhuri wa Halmashauri ya Wilaya ya Same umebandikwa kwenye Sheria Ndogo hizi kwa kufuatia Azimio lililopitishwa na mkutano wa Halmashauri uliofanyika tarehe 29/3/2019.

ANNA CLAIRE SHIJA
*Mkurugenzi,
Halmashauri ya Wilaya,
Same*

CHRISTOPHER M. IRIRA,
*Mwenyekiti
Halmashauri ya Wilaya, Same*

NAKUBALI,



*Dodoma,
16 Aprili, 2020*

SELEMANI S. JAFO (MB.),
*WN OR-TAMISEMI
Dodoma*