

TANGAZO LA SERIKALI Na. 326 la tarehe 28/4/2023

SHERIA YA ULINZI WA TAARIFA BINAFSI
(NA. 11 YA MWAKA 2022)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 1)

NOTISI YA TAREHE YA KUANZA KUTUMIKA KWA SHERIA YA ULINZI WA TAARIFA
BINAFSI YA MWAKA 2023

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Tarehe ya
Kuanza Kutumika kwa Sheria ya Ulinzi wa Taarifa
Binafsi ya Mwaka, 2023.

Tarehe ya kuanza
kutumika
Sheria Na
11 ya mwaka
2023

2. Notisi inatolewa kwamba tarehe 1 Mei, 2023
imeteuliwa kuwa tarehe ambayo Sheria ya Ulinzi wa
Taarifa Binafsi itaanza kutumika.

Dodoma,
25 Aprili, 2023

NAPE M. NNAUYE,
Waziri wa Habari, Mawasiliano na
Teknolojia ya Habari