

TANGAZO LA SERIKALI Na. 322 la tarehe 28/4/2023

SHERIA YA MIPANGOMIJI
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MWATULOLE YA MWAKA 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Mwatulole ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mipango ya Jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali inaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Mji wa Geita. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo-

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 419248MS, 9679551KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa 101⁰ kwa umbali wa kilometa 0.69 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba K yenye majira - nukta 419703MS, 9680199KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 142⁰ kwa umbali wa kilometa 0.73 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba J yenye majira - nukta 419665MS, 9680930KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa 110⁰ kwa umbali wa kilometa 1.83 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira- nukta 417615MS, 9681590KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba I yenye majira- nukta 417904MS, 9681458KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 109⁰ kwaumbali wa kilometa 0.94 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G katika barabara kuu ya Mwanza – Geitakwenye majira- nukta 417710MS, 9682524KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 96⁰ kwa umbali wa kilometa 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 417120MS, 9682647KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 96⁰ kwa umbali wa kilometa 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E kwenye barabara ya Mwatulole- miti ni dawa yenye majira – nukta 416944MS, 9682101KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 152⁰ kwa kufuata bonde la kijito kwa umbali wa kilometa 0.57 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba .D yenye majira- nukta 416328MS, 96811323 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira- nukta 417135MS, 9680188KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa 106⁰ hadi Ibolelo kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 417899MS, 9680172KZ; hadi ulipoanzia”

Dodoma,
17 Machi, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*