

TANGAZO LA SERIKALI Na. 320 la tarehe 28/4/2023

**SHERIA YA MIPANGOMIJI
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA KOMPAUND YA MWAKA 2023

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Kompaund ya Mwaka 2023.

Utangazaji wa
eneo la pangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.

Mpango wa
jumla na kina
wa eneo

3. Mpango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali inaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Mji wa Geita.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo-

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A kwenye barabara ya kuelekea GGM yenye majira-nukta 412839MS, 9681712KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 84⁰ kwa umbali wa kilometa 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira – nukta 412656MS, 9682283KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa 87⁰ kwa umbali wa kilometa 0.26 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 412411MS, 9682189KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 72⁰ kwa umbali wa kilometa 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 412398MS, 9682393KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa 154⁰ kwa umbali wa kilometa 0.45 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira-nukta 412180MS, 9682781KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa 73⁰ kwa umbali wa kilometa 0.97 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira- nukta 411508MS, 9682079KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa 98⁰ kwa umbali wa kilometa 0.43 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ‘G’ yenye majira - nukta 411049MS, 969681.651KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa 157⁰ kwa umbali wa kilometa 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira - nukta 411051MS, 9682079KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 137⁰ kwa umbali wa kilometa 1.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba I yenye majira- nukta 412568MS, 9681656KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 93⁰ kwaumbali wa kilometa 0.4 hadi ulipoanzia”

Dodoma,
17 Machi, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*