

TANGAZO LA SERIKALI Na. 319 la tarehe 28/4/2023

**SHERIA YA MIPANGOMIJI
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

**AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA TAGAMENDA YA
MWAKA 2023**

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Tagamendaya mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji la mpango wa urasimishaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mipangokina ya eneo | 3. Mipangokina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali inaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Iringa. |

—
JEDWALI
—

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo-

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P1 yenye majira - nukta 803263MS, 9138155KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 5.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P2 yenye majira- nukta 803924MS, 9132959KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P3 yenye majira – nukta 803358MS, 9132427KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P4 yenye majira - nukta 802946MS, 9132638KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 1.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P5 yenye majira – nukta 802806MS, 9131443KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P6 yenye majira –nukta 801598MS, 9132769KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 1.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P7 yenye majira – nukta 800764MS, 9134530KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.0 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P8 yenye majira - nukta 801219MS, 9135472KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P9 yenye majira – nukta 800470MS, 9136052KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 2.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P10 yenye majira - nukta 800470MS, 9136052KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki kwa kufuata mto mdogo wa Ruaha kwa umbali wa kilomita 2.3 hadi ulipoanzia”

Dodoma,
17 Machi, 2023

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi