

TANGAZO LA SERIKALI Na. 316 la tarehe 28/4/2023

**SHERIA YA MIPANGOMIJI  
(SURA YA 355)**

**AMRI**

*(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))*

**AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA NZERA CENTER YA  
MWAKA 2023**

- |                                            |                                                                                                                                                                         |
|--------------------------------------------|-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------|
| Jina                                       | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Nzera Centre ya mwaka 2023.                                                                |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji la mpango wa urasimishaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.                  |
| Mpangokina wa eneo                         | 3. Mipangokina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali inaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Geita. |

—  
JEDWALI  
—

*(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)*

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo-

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 401578MS, 9713273KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS161° kwa umbali wa kilomita 1.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 405930MS, 9713273KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ52°MS kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 409186MS, 9714307KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini -Magharibi katika uelekeo wa KZ204°MG kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 405410MS, 9716863KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ57°MG kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 402961MS, 9720803KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS120°MG kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 400295MS, 9715126KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS125°MS kwa umbali wa kilomita kilomita 0.2 hadi ulipoanzia”

Dodoma,  
17 Machi, 2023

ANGELINE S. MABULA,  
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na  
Maendeleo ya Makazi*