

*Amri ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Nyamigota ya
Mwaka 2023*

TANGAZO LA SERIKALI Na. 312 la tarehe 28/4/2023

**SHERIA YA MIPANGOMIJI
(SURAYA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

**AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA NYAMIGOTA YA
MWAKA 2023**

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Nyamigota ya mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji la mpango wa urasimishaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpangokina wa eneo | 3. Mipangokina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali inaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Geita. |

*Amri ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Nyamigota ya
Mwaka 2023*

Tangazo la Serikali Na.312 (Linaendelea.)

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo-

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 385333MS 9670468KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ124°MS kwa umbali wa kilomita 1.02 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 386294MS, 9671081KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ133° kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 386289MS, 9671641KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ130°MG kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 386106MS, 9671810KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katiaka uelekeo wa MG126° kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 385787MS, 9671766KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ95°MG kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 386295MS, 9671652KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS139°MG hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira - nukta 384624MS 9671598KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS131° kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira - nukta 384584MS, 9671401KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS96°MS kwa umbali wa kilomita 1 hadi ulipoanzia”

Dodoma,
17 Machi, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*