

TANGAZO LA SERIKALI Na. 305 la tarehe 28/4/2023

**SHERIA YA MIPANGOMIJI
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

**AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA KIWERE NA MGERA YA
MWAKA 2023**

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Kiwere na Mgeraya mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji la mpango wa urasimishaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mipangokina ya eneo | 3. Mipangokina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali inaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Iringa. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatavy:-

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P1 yenye majira – nukta 786712MS, 9156963KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P2 yenye majira – nukta 787679MS, 9155467KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P3 yenye majira- nukta 788068, 9154866; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 1.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P4 yenye majira – nukta 788145MS, 9153630KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 1.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P5 yenye majira - nukta 787817MS, 9152584KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 2.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P6 yenye majira – nukta 787878MS, 9149946KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini- Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.0 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P7 yenye majira – nukta 788783MS, 9149494KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P8 yenye majira - nukta 790205MS, 9150474KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 1.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P9 yenye majira – nukta 790788MS, 9149595KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 1.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P10 yenye majira- nukta 789950MS, 9148772KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 1.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P11 yenye majira – nukta 790728MS, 9147624KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 2.0 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P12 yenye majira – nukta 790835MS, 9145852KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P13 yenye majira – nukta 790276MS, 9145950KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 2.0 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P14 yenye majira – nukta 789111MS, 9147598KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 2.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P15 yenye majira – nukta 786717MS, 9149313KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 1.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P16 yenye majira - nukta 786114MS, 9151065KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P17 yenye majira – nukta 786622MS, 9152386KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 1.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P18 yenye majira – nukta 786595MS, 9153548KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 3.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P19 yenye majira – nukta 784569MS, 9155905KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.4 hadi kwenye

alama ya mpaka ya upimaji namba P20 yenye majira – nukta 785759MS, 9156686KZ;
baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.0 hadi ulipoanzia”

Dodoma,
17 Machi, 2023

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi