

TANGAZO LA SERIKALI Na. 297 la tarehe 7/4/2023

SHERIA YA BIASHARA YA NGOZI,

(SURA YA 120)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 28)

NOTISI YA UTEUZI WA WAKAGUZI WA BIASHARA YA NGOZI YA MWAKA, 2023

- | | |
|------------------|--|
| Jina | 1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya uteuzi wa Wakaguzi wa Biashara ya Ngozi ya mwaka, 2023. |
| Notisi ya uteuzi | 2. Notisi inatolewa kuwa madaktari wa mifugo, maafisa mifugo au maafisa mifugo wasaidizi waliosajiliwa ambao wameainishwa katika Jedwali la Notisi hii wameteuliwa kuwa wakaguzi wa ngozi kwa madhumuni ya Sheria ya Biashara ya Ngozi. |
| Sura ya 120 | |
| Muda wa uteuzi | 3. Madaktari wa mifugo, maafisa mifugo au maafisa mifugo wasaidizi waliosajiliwa walioteuliwa chini ya Notisi hii watashika wadhifa huo kwa muda utakaoamuliwa na mamlaka ya uteuzi isipokuwa kama atakufa, atastaafu au atajiuzulu katika utumishi wa umma. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini cha kifungu cha. 2)

NOTISI YA WAKAGUZI WA NGOZI NA BIASHARA YA NGOZI

NA.	MAJINA	WILAYA/ENEO LA UENDESHAJI
1.	Dr. Emmanuel Lema	MKOA KILIMANJARO
2.	Herman R. Shayo	Halmashauri ya Wilaya ya Same
3.	Juvenali G. Urio	Halmashauri ya Manispaa ya Moshi
4.	George S. Mmbwambo	Halmashauri ya Wilaya ya Moshi Vijijini
5.	Prisila Ndemasi	Halmashauri ya Wilaya ya Rombo
6.	Conjesta Pastory	Halmashauri ya Wilaya ya Siha
7.	Joel Munuo	Halmashauri ya Wilaya ya Hai
8.	Deogratia Buzuka	Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga
9.	Omary A.R. Kapenyu	MKOA SONGWE
10.	George Chale	Halmashauri ya Wilaya ya Songwe
11.	Damas Kabefu	Halmashauri ya Mji Tunduma
12.	Ernest Mligo	Halmashauri ya Wilaya Mbozi
13.	Amani Hoya	Halmashauri ya Wilaya ya Momba
14.	Donard Swai	Halmashauri ya Wilaya Ileje
15.	Deogratius Sibula	MKOA RUVUMA
16.	Lucy H. Mwaituka	Halmashauri ya Wilaya ya Madaba
17.	Vitales F. Jang'andu	Halmashauri ya Wilaya ya Songea
18.	Saidi R. Sangija	Halmashauri ya Manispaa ya Songea
19.	Ramadhani M. Mpangaosi	Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa
20.	Condrad A. Kawonga	Halmashauri ya Mji Mbinga

21.	Leila A. Gillah	Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga
22.	Musa B. Beghe	Halmashauri ya Wilaya ya Namtumbo
23.	Lidya C. Kinasa	Halmashauri ya Wilaya ya Tunduma
24.	DR. Masalu M. Mroje	MKOA NJOMBE
25.	Godwin Mwavika	Halmashauri ya Wilaya ya Njombe
26.	Witma Kamba	Halmashauri ya Mji Njombe
27.	Evodius Venant Mwijage	Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe
28.	Beatus P. Wella	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa
29.	Samson Christian Mgaya	Halmashauri ya Mji Makambako
30.	Christonsia Kimaro	Halmashauri ya Wilaya ya Makete
31.	Mwita B. Chacha	MKOA IRINGA
32.	Nathani Magogwa	Halmashauri ya Manispaa ya Iringa
33.	Vicent Kalungwana	Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo
34.	Emanuel Vicent Ngwalanje	Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi
35.	Edward Makyao	Halmashauri ya Wilaya ya Iringa
36.	Kelvin Mwasita	Halmashauri ya Mji Mafinga
37.	Dende Charles Lonhambi	MKOA RUKWA
38.	Marius Wenceslaus Kapufi	Halmashauri ya Wilaya ya Sumbawanga
39.	Dkt. Silas P. Mbizo	Halmashauri ya Manispaa ya Sumbwanga
40.	Daniel S. Mwenda	Halmashauri ya Wilaya ya Kalambo
41.	Neema Mboya	Halmashauri ya Wilaya ya Nkasi
42.	Issa Omary Hatibu	MKOA TANGA
43.	Hassan Ayoub	Halmashauri ya Jiji la Tanga
44.	Noel Hosea	Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga
45.	Oberlin Alfayo Kileo	Halmashauri ya Wilaya ya Muheza
46.	Fadhili Bang'ala	Halmashauri ya Mji Korogwe

47.	Hangae Ibrahim Mseba	Halmashauri ya Wilaya ya Korogwe
48.	Omari Mohamed Mahimbo	Halmashauri ya Wilaya ya Lushoto
49.	Majaliwa Christopher Humba	Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli
50.	Franael WarieL Nko	Halmashauri ya Mji Handeni
51.	Suzan Habakuk Mziaray	Halmashauri ya Wilaya ya Handeni
52.	Dr. Godbless Ndetainywa Somi	Halmashauri ya Wilaya ya Kilindi
53.	Shadrack C. Kalinga	Halmashauri ya Wilaya ya Pangani
54.	David Misonge	MKOA GEITA
55.	Crepin Tibagwa	Halmashauri ya Wilaya ya Chato
56.	January Masele	Halmashauri ya Wilaya ya Geita
57.	John Richard	Halmashauri ya Wilaya ya Mbogwe
58.	Joseph Damiani Shirima	Halmashauri ya Mji Geita
59.	Fortunata James	Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe
60.	Dickson Msumari	Halmashauri ya Wilaya ya Nyanghwale
61.	Zidihery Mhando	MKOA KATAVI
62.	Albert Ladislaus Sangu	Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo
63.	Juma Gilolugwa	Halmashauri ya Manispaa ya Mpanda
64.	Gerald Dominick Gondye	Halmashauri ya Wilaya ya Mlele
65.	Saada Shem Nyagawa	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe
66.	Himid Omari	Halmashauri ya Wilaya ya Mpanda
67.	Dr. Robert William Machibya	MKOA TABORA
68.	Bwire William Nyangero	Halmashauri ya Manispaa ya Tabora
69.	Joanes Ladislaus Nkwabi	Halmashauri ya Wilaya ya Uyui
70.	Masoud Nassoro Selemani	Halmashauri ya Wilaya ya Urambo
71.	Simeon Samuel Twiyogohe	Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua
72.	Maulidi Mohamed Rajabu	Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge

73.	Sophia Gwakisa Mwabusila	Halmashauri ya Mji Nzega
74.	Thobias Michael Lucas	Halmashauri ya Wilaya ya Nzega
75.	Mohamed Salum Kiswamba	Halmashauri ya Wilaya ya Igunga
76.	Dr. Subira Simbeye	MKOA MTWARA
77.	Dr. Elias P. Mtoja	Halmashauri ya Mji Nanyamba
78.	Maria Ngatata	Halmashauri ya Wilaya ya Mtwara
79.	Mashaka Mfaume	Halmashauri ya Wilaya ya Nanyumbu
80.	Ryoba Emmanuel	Halmashauri ya Wilaya ya Masasi
81.	Julius Senzia	Halmashauri ya Mji Masasi
82.	Sijali Mabena	Halmashauri ya Wilaya ya Newala
83.	Samson Kapange	Halmashauri ya Mji Newala
84.	Tumaini Mosha	Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara
85.	Robert Mwanawima	Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba
86.	Ludonya W. Ndilamiye	MKOA LINDI
87.	Gilya N. Nyanda	Halmashauri ya Manispaa Lindi
88.	Neema S. Chijendi	Halmashauri ya Wilaya ya Mtama
89.	Sifael A. Mwanyhesi	Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa
90.	Dr. David E. Kwavi	Halmashauri ya Wilaya ya Liwale
91.	Magreth A. Mbonea	Halmashauri ya Wilaya ya Ruangwa
92.	Leonard M. Luhumbika	Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea
93.	Litha Mlingi	MKOA KIGOMA
94.	Ibrahimu M. Mgeta	Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma
95.	Dr. Leonard Jeremiah	Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe
96.	Baraka Nyayabosha	Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo
97.	Seleman D. Muniss	Halmashauri ya Mji kasulu
98.	Emmy Chiwanga	Halmashauri ya Wilaya ya Kigoma Vijijini

Notisi ya Uteuzi wa Wakaguzi wa Biashara ya Ngozi

Tangazo la Serikali Na.297 (Linaendelea.)

99.	Absalom D. Kabeya	Halmashauri ya Wilaya ya Kasulu
100.	Mwita M. Gibaka	Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko
101.	Ohadi L. Mdunya	Halmashauri ya Wilaya ya Uvinza

Dodoma,
....., 2023

ABDALLAH HAMIS ULEGA,
Waziri wa Mifugo na Uvuvi