

TANGAZO LA SERIKALI Na. 295 la tarehe 7/4/2023

SHERIA YA UPANGAJI WA MATUMIZI YA ARDHI,
(SURA YA 116)

NOTISI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 36)

NOTISI YA UPANGAJI WA MATUMIZI YA ARDHI (MIPANGO YA MATUMIZI YA ARDHI YA VIJILI) YA MWAKA, 2023

1. Notisi hii itaitwa Notisi ya Mipango ya Matumizi ya Ardhi (Mipango ya Matumizi ya Ardhi ya Vijiji), ya mwaka 2023.

Sura ya 116

2. Maeneo yaliyoainishwa kwenye Jedwali yanatangazwa kuwa na Mipango ya Matumizi ya Ardhi ya Vijiji kwa mujibu wa Sheria ya Upangaji wa Matumizi ya Ardhi.

Notisi ya Upangaji wa Matumizi ya Ardhi (Mipango ya Matumizi ya Ardhi ya Vijiji)

Tangazo la Serikali Na.295 (Linaendelea.)

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Mkoa	Halmashauri ya Wilaya	Kijiji
Rukwa	Sumbawanga	Ilanga
		Mbwilo
	Nkasi	Kisura
		Malongwe
Jumla		4

Dodoma,
3 Aprili, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*