

TANGAZO LA SERIKALI NA. 249 la tarehe 24/3/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA BABAYU YA MWAKA, 2023.

- | | |
|---|--|
| Jina: | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Babayu ya mwaka, 2023 |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura (355) | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chemba. |

JEDWALI

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)
Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BY1 yenye majira – nukta 795402.503MS, 9383995.191KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS88°52'24.06''MS kwa umbali wa kilomita 5.64 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BY2 yenye majira – nukta 801085.510MS, 9384106.954KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS9°58'22.45'' kwa umbali wa kilomita 7.45 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BY3 yenye majira - nukta 799793.143MS, 9376768.661KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa kukatiza barabara ya Dodoma - Babayu katika uelekeo wa KS78°42'05.92''MG kwa umbali wa kilomita 13.97 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BY4 yenye majira – nukta 786093.954MS, 9374031.301KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ23°51'17.45''MG kwa umbali wa kilomita 8.96 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BY5 yenye majira – nukta 789721.189MS, 9382234.068KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KS65°44'59.47''MS kwa umbali wa kilomita 2.96 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BY6 yenye majira – nukta 792422.141MS, 9381017.370MG; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ45°01'27.93''MG kwa umbali wa kilomita 4.21 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

BANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*