

TANGAZO LA SERIKALI NA. 247 la tarehe 24/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MGENDELA NA KIHESA
YA MWAKA 2023.

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Mgendela ya Mwaka 2023. |
| Kutangaza Eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Kuandaa na kuhifadhi Mipango ya jumla na kina | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi wa Mji wa Njombe |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Mpaka unaanzia kwenye makutano ya mto Ruhuji na barabara ya mtaa kwenye majira – nukta 694930.3707MS, 8969043.4724KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.102 hadi kwenye majira – nukta 695764.7472MS, 8968323.5771KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.337 hadi kwenye majira – nukta 696101.3046MS, 8968300.9256KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.654 hadi kwenye tawi la mto Ruhuji kwenye majira - nukta 696125.3933MS, 8967647.7051KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi kwa kufuata tawi la mto Ruhuji kwa umbali wa kilomita 0.782 hadi kwenye makutano ya barabara ya mtaa na tawi la mto Ruhuji kwenye majira - nukta 695419.9831MS, 8967310.6857KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wakilomita 0.244 hadi zinapokuta na barabara mbili za mtaa kwenye majira – nukta 695533.491MS, 8967526.0732KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.685 hadi kwenye majira – nukta 694868.5465MS, 8967689.5412KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.405 hadi kwenye majira – nukta 694776.1369MS, 8967295.1079NKZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.085 hadi kwenye majira – nukta 694691.3801MS, 8967306.3799KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.057 hadi kwenye majira – nukta 694679.465 MS, 8967250.3729 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.054 hadi kwenye majira – nukta 694627.5002 MS, 8967263.7648 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wakilomita 0.655 hadi kwenye majira – nukta 694747.8366 MS, 8967906.3177 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.54 hadi zinapokuta na barabara ya Mgendelana bonde kwenye majira – nukta 694350.7027 MS, 8968082.5049 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa kufuata bonde kwa umbali wa kilomita 1.13 hadi ulipoanzia”.

Dodoma,
6 Februari, 2023

BANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*