

TANGAZO LA SERIKALI NA. 246 la tarehe 24/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA LYOBABHKA YA
MWAKA 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Lyobahitika ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe. |

—
JEDWALI
—

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira – nukta 338027MS, 9629379KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 121⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira – nukta 338029,9629719; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 147⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira – nukta 338169MS, 9629949KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 139⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira – nukta 338274MS, 9630199KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa 125⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira – nukta 338230MS, 9630331KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 162⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 337967MS, 9630424KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 166⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira – nukta 337668MS, 9630448KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa 136⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira - nukta 337551MS, 9630430KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa 172⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba I yenye majira - nukta 337427,9630267; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa 85⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba J yenye majira - nukta 337279MS, 9630002KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa 126⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 ukikatiza barabara ya Runzewe - Ushirombo hadi alama ya mpaka ya upimaji namba K yenye majira - nukta 337064,9630675; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa 168⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba L yenye majira - nukta 337045MS, 9630400KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa 118⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M yenye majira - nukta 327771MS, 9623785KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa 148⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba N yenye majira - nukta 336743MS, 9630710KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa 134⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2

hadi alama ya mpaka ya upimaji namba O yenye majira - nukta 336596MS, 9630877KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa 143⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba P yenye majira - nukta 336601MS, 9631095KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa 139⁰ kwa umbali wa kilomita 0.08 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba Q yenye majira - nukta 336554MS, 9631160KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa 171⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba R yenye majira - nukta 336289MS, 9631198KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba S yenye majira - nukta 336204MS, 9631306KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 122⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 ukikatiza barabara ya Runzewe - Bwanga hadi alama ya mpaka ya upimaji namba T yenye majira - nukta 336313MS, 96314103KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa 116⁰ kwa umbali wa kilomita 0.07 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba U yenye majira - nukta 336313MS, 9631412KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 122⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba V yenye majira - nukta 336434MS, 9631344KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 116⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji W yenye majira - nukta 336534MS, 9631398KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa 149⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba X yenye majira - nukta 336606MS, 9631330KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 162⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba Y yenye majira - nukta 336784KZ, 9631397KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 161⁰ kwa umbali wa kilomita 0.08 hadi alama ya mpaka ya upimaji Z yenye majira - nukta 336835MS, 9631461KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini –Mashariki katika uelekeo wa 159⁰ kwa umbali wakilomita 0.06 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba A1 yenye majira - nukta 336894MS, 9631501KZ; baada ya hapo mpaka ulielekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 164⁰ kwa umbali wa kilomita 0.08 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B1 yenye majira - nukta 336963MS, 9631547KZ; baada ya mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 161⁰ kwa umbali wa kilomita 0.08 hadi alama ya mpaka ya upimaji C1 yenye majira - nukta 337030MS, 9631785KZ; baada ya hapo mpaka ulielekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 159⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D1 yenye majira - nukta 337037,9631838; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini –Magharibi katika uelekeo wa 129⁰ kwa umbali wa kilomita 0.08 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba E1 yenye majira - nukta 337037MS, 9631838KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa 92⁰ kwa umbali wa kilomita 0.08 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba F1 yenye majira - nukta 336962MS, 9631895KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa

91⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba G1 yenye majira - nukta (336893MS, 9631895KZ); baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa 87⁰ kwa umbali wa kilomita 1.2 ukikatiza barabara ya Runzewe - Bwanga hadi alama ya mpaka ya upimaji namba H1 yenye majira - nukta 335877MS, 9631115KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa 94⁰ kwa umbali wa kilomita 2.7 hadi ulipoanzia”

Dodoma,
6 Februari, 2023

BANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*