

TANGAZO LA SERIKALI NA. 245 la tarehe 24/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MAGANZU –
MUUNGANO YA MWAKA 2023

Jina

1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Maganzu – Muungano ya Mwaka 2023.

Utangazaji wa eneo la
upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mpango katika eneo la
kwenye Jedwali

3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira – nukta 378782MS, 9617695KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa 70° kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira – nukta 379092MS, 9617518KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa 98° kwa umbali wa kilomita 0.55 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira – nukta 379423MS, 9617963KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa 138° kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira – nukta 379537MS, 9617993KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa 164° kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira – nukta 379790MS, 9617929KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa 171° kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira – nukta 379947MS, 9617935KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa 98° kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira – nukta 380420MS, 9618028KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 178° kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira – nukta 380379MS, 9618800KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa 157° kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba I yenye majira – nukta 380379MS, 9618800KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa 54° kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba J yenye majira – nukta 380137MS, 9619141KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 56° kwa umbali wa kilomita 0.2 ukikatiza barabara ya Runzewe – Ushirombo hadi alama ya mpaka ya upimaji namba K yenye majira – nukta 379927MS, 9619100KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa 71° kwa umbali wa kilomita 1.0 kupitia barabara kuu ya Runzewe – Ushirombo hadi alama ya mpaka ya upimaji namba L yenye majira – nukta 379293MS, 9618241KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa 104° kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M yenye majira – nukta 379008MS, 9618387KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa 77° kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba N yenye majira – nukta 379120MS, 9618909KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa 102° kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba O yenye majira – nukta 378678MS, 9618945KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 93° kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba P yenye majira – nukta 378646MS, 9619538KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa 93° kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba R yenye majira – nukta 377785MS, 9619641KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 165° kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba S yenye majira – nukta 377322MS, 9619620KZ;

baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 160⁰ kwa umbali wa kilomita 1.8 kupitia Runzewe hadi barabara kuu ya Runzewe – Ushirombo hadi alama ya mpaka ya upimaji namba T yenye majira - nukta 378021MS, 9617954KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa 62⁰ kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba U yenye majira - nukta 378727MS, 9617727KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa 86⁰ kwa umbali wa kilomita 0.06 ukikatiza barabara kuu ya Runzewe – Ushirombo hadi ulipoanzia’’

Dodoma,
6 Februari, 2023

BANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi