

TANGAZO LA SERIKALI NA. 243 la tarehe 24/3/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetolewa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

**AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA KILIMAEWA YA
MWAKA 2023.**

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Kilimahewa ya Mwaka 2023. |
| Kutangaza eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Newala. |

—
JEDWALI
—

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Mpaka unaanzia katika barabara ya Mtama - Newala kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba K1 yenye majira - nukta 536399MS, 8822585KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 70° 00'58'' kwa umbali wa kilomita 0.572 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba K2 yenye majira - nukta 535861MS, 8822389KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 19° 13'05'' kwa umbali wa kilomita 0.239 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba K3 yenye majira - nukta 535783MS, 8822616KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 04° 53'44'' kwa umbali wa kilomita 0.705 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba K4 yenye majira - nukta 535722MS, 8823319KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini- Mashariki katika uelekeo wa 78° 01'07'' kwa umbali wa kilomita 0.108 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba K5 yenye majira - nukta 535828MS, 8823341KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 71° 37'14'' kwa umbali wa kilomita 0.343 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba K6 yenye majira - nukta 536153MS, 8823233KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa kufuata barabara ya Mtama -Newala hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

BANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*