

TANGAZO LA SERIKALI NA. 242 la tarehe 24/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI  
(SURA 355)

**AMRI**

*(Imetolewa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))*

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MSISI YA MWAKA,  
2023.

- Jina:
1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Msisi ya mwaka, 2023
- Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura (355)
2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.
- Mpangokina wa eneo
3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bahi.

JEDWALI

*(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)*

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS1 yenye majira - nukta 789191.388MS, 9355950.874KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini -Mashariki katika uelekeo wa KZ112<sup>0</sup>MS kwa umbali wa kilomita 2.09 hadi kwenye kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS2 yenye majira - nukta 791138.692MS, 9355169.489KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ176<sup>0</sup>MS kwa umbali wa kilomita 2.86 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji nambaMS3 yenye majira - nukta 793873.305MS, 9354299.555KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS110<sup>0</sup> kwa umbali wa kilomita 1.55hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji nambaMS4 yenye majira - nukta 793940.850MS, 9352742.530KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi kwa kukatiza barabara ya Kisima cha ndege – Lamaiti katika uelekeo wa KS133<sup>0</sup>MG kwa umbali wa kilomita 3.20 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji nambaMS5 yenye majira - nukta 791043.870MS, 9351368.605KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini -Magharibi katika uelekeo wa KS124<sup>0</sup>MG kwa umbali wa kilomita 1.91 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS6 yenye majira - nukta 799396.680MS, 9352352.716KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS156<sup>0</sup>MG kwa umbali wa kilomita 2.39 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS7 yenye majira - nukta 788020.082MS, 9354308.280KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibikwa kukatiza barabara ya Lamaiti – Msisi katika uelekeo wa KZ110<sup>0</sup>MG kwa umbali wa kilomita 2.01 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,  
6 Februari, 2023

BANGELINE S. MABULA,  
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na*  
*Maendeleo ya Makazi*