

TANGAZO LA SERIKALI NA. 239 la tarehe 24/3/2023

SHERIA YA MIPANGOMIJI
(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA SALawe YA MWAKA,
2023.

Jina:

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha
Makazi Yasiyopangwa Eneo la Salawe ya mwaka, 2023

Utangazaji wa
Eneo la
Upangaji Sura
ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa
urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango
Miji.

Mpango katika
eneo la kwenye
Jedwali

3. Mipango ya jumla na kina kwa eneo
lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa
kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi
Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)
Eneo la urasimishaji lipo ndani ya Mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 484658.776MS, 9639011.662KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KZ85°59'41.66''MG kwa umbali wa kilometa 1.86 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 486616.604MS, 9638874.582KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KZ24°50'32.56''MG kwa umbali wa kilometa 0.851 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 487016.445MS, 9638010.924KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KZ01°59'19.62''MG kwa umbali wa kilometa 2.197 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 486936.726MS, 9635715.165KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KZ89°51'13.62''MS kwa umbali wa kilometa 2.226 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 484610.435MS, 9635709.228KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ00°50'19.07''MG kwa umbali wa kilometa 3.302 hadi ulipoanzia.

Dodoma,
6 Februari, 2023

BANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi