

TANGAZO LA SERIKALI NA. 238 la tarehe 24/3/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI  
(SURA YA 355)**

---

**AMRI**

---

*(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))*

---

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MWAKITOLYO YA  
MWAKA, 2023.

Jina:

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya  
Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la  
Mwakitolyo ya mwaka, 2023

Utangazaji wa  
Eneo la Upangaji  
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii  
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa  
urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango  
Miji.

Mpango katika  
eneo la kwenye  
Jedwali

3. Mipango ya jumla na kina kwa eneo  
lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na  
kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na  
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya  
Shinyanga.

JEDWALI

*(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)*  
Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji na namba A yenye majira - nukta 472299.667MS, 9626195.013KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KZ01°01'58.05''MS kwa umbali wa kilomita 1.59 ukikatiza barabara ya Kahama - Shinyanga kupitia Senta ya Burige hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 472270.833MS, 9624595.529KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS86°32'36.17''MS kwa umbali wa kilomita 1.01 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 471259.918MS, 9624656.591KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KS04°25'07.03''MG kwa umbali wa kilomita 0.37 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 471288.753MS, 9625029.748KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS78°34'56.77''MS kwa umbali wa kilomita 0.531 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 470768.030MS, 9625134.910KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KZ38°01'54.28''MS kwa umbali wa kilomita 0.217 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 470634.033MS, 9624963.597KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS89°51'38.14''MS kwa umbali wa kilomita 0.697 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira - nukta 469936.909MS, 9624965.293KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KS14°21'31.29''MS kwa umbali wa kilomita 1.67 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira - nukta 469646.865MS, 9626098.332KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KS87°54'46.00''MG kwa umbali wa kilomita 2.654 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,  
6 Februari, 2023

BANGELINE S. MABULA,  
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na*  
*Maendeleo ya Makazi*