

TANGAZO LA SERIKALI NA. 237 la tarehe 24/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA ISHINABULANDI YA
MWAKA, 2023

Jina:

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya
Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la
Ishinabulandi ya mwaka, 2023

Utangazaji wa
Eneo la Upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa
urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango
Miji.

Mpango katika
eneo la kwenye
Jedwali

3. Mipango ya Jumla na kina kwa eneo
lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na
kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya
Shinyanga.

—
JEDWALI
—

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 540876.667MS, 9585362.019KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki - Kaskazini katika uelekeo wa KZ57°57'49.64''MG kwa umbali wa kilomita 2.79 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 543242.044MS, 9583881.888KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KZ33°36'53.55''MG kwa umbali wa kilomita 0.94 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 542724.175MS, 9583102.872KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KZ59°22'15.06''MS kwa umbali wa kilomita 1.35 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 541560.962MS, 9583791.593KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KZ33°49'46.24''MS kwa umbali wa kilomita 0.91 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 541055.487MS, 9583037.363KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KS83°35'52.32''MS kwa umbali wa kilomita 2.44 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 538632.442MS, 9583309.243KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KS37°09'38.69''MG kwa umbali wa kilomita 1.11 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira - nukta 538632.442MS, 9583309.243KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki - Kusini katika uelekeo wa KZ61°41'08.80''MG kwa umbali wa kilomita 0.76 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira - nukta 538632.442MS, 9583309.243KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ30°26'01.30''MG kwa umbali wa Kilomita 1.18 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

BANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*