

TANGAZO LA SERIKALI NA. 236 la tarehe 24/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA ISELAMAGAZI YA
MWAKA, 2023.

Jina:

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya
Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Iselamagazi
ya mwaka, 2023

Utangazaji wa
Eneo la Upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa
urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango
Miji.

Mpango katika
eneo la kwenye
Jedwali

3. Mipango ya jumla na kina kwa eneo
lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa
kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi
Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga.

—
JEDWALI
—

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 512606.317MS, 9610905.535KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KS85°02'56.28''MS kwa umbali wa kilomita 3.421 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 516028.265MS, 9610609.100KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki - Kusini katika uelekeo wa KS67°04'50.55''MS kwa umbali wa kilomita 1.74 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 562630.40MS, 9606160.48KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS05°34'25.24''MG kwa umbali wa kilomita 2.86 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 517356.319MS, 9607084.036KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KZ89°50'03.13''MG kwa umbali wa kilomita 3.65 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 513706.622MS, 9607094.597KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ03°38'05.30''MG kwa umbali wa kilomita 2.53 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 513546.107MS, 9609621.415KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi - Kaskazini katika uelekeo wa KS76°38'45.61''MS kwa umbali wa kilomita 1.38 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira - nukta 513546.107MS, 9609621.415KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ23°01'43.67''MS kwa umbali wa kilomita 1.032 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*