

TANGAZO LA SERIKALI NA. 233 la tarehe 24/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA SOLWA YA MWAKA,
2023.

Jina: 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha
Makazi Yasiyopangwa Eneo la Solwa ya mwaka, 2023

Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mpango katika eneo la kwenye Jedwali 3. Mipango ya jumla na kina kwa eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)
Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 485427.129MS, 9625302.424KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS72°49'58.23''MG kwa umbali wa kilomita 4.495 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 489722.699MS, 9626629.427KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KZ07°41'18.41''MG kwa umbali wa kilomita 1.476 hadi kwenye alama kwenye akama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 489920.214MS, 9625166.359KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KZ29°21'27.91''MG kwa umbali wa kilomita 1.745 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 490776.109MS, 9623644.767KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KZ57°31'03.40''MS kwa umbali wa kilomita 1.08 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 489858.370MS, 9623060.500KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS80°49'47.76''MS kwa umbali wa kilomita 1.202 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 488671.055MS, 9623252.166KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KZ16°19'54.14''MS kwa umbali wa kilomita 2.038 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira - nukta 488097.751MS, 9621295.640KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS79°21'20.08''MS kwa umbali wa kilomita 1.446 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira - nukta 486676.364MS, 9621562.786KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KS20°32'38.70''MG kwa umbali wa kilomita 1.901 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba I yenye majira - nukta 487343.805MS, 9623343.759KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS79°27'00.73''MS kwa umbali wa kilomita 2.093 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba J yenye majira - nukta 485285.509MS, 9623727.093KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KS05°08'13.23''MG kwa umbali wa kilomita 1.581 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

BANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*