

TANGAZO LA SERIKALI NA. 232 la tarehe 24/3/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA USANDA YA MWAKA, 2023.

Jina:

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Usanda ya mwaka, 2023

Utangazaji wa
Eneo la Upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mpango katika
eneo la kwenye
Jedwali

3. Mipango ya jumla na kina kwa eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)
Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 529931.489MS, 9578652.717KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KS86°46'05.34''MG kwa umbali wa kilomita 2.145 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 532073.422MS, 9578773.664KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ31°26'09.49''MG kwa umbali wa kilomita 2.689 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 533476.017MS, 9576479.085KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS68°16'44.75''MS kwa umbali wa kilomita 5.149 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 529297.493MS, 9574862.393KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KS35°15'56.11''MS kwa umbali wa kilomita 0.895 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 528780.542MS, 9575593.440KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KS02°14'00.92''MG kwa umbali wa kilomita 1.801 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 529746.167MS, 9577023.834KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KZ67°32'23.51''MG kwa umbali wa kilomita 0.968 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira - nukta 528850.769MS, 9577393.990KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KS06°29'26.78''MG kwa umbali wa kilomita 1.639 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

BANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*