

Amri ya Mipango Miji ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la Bulega

TANGAZO LA SERIKALI NA. 229 la tarehe 24/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MUGANZA YA MWAKA 2023

Jina

1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Muganza ya Mwaka 2023.

Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mpango katika eneo la kwenye Jedwali

3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chato.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangajilipondani ya mipakaifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimajinamba A yenyemajira - nukta 357952.7658MS, 9735764.3673KZ; baada ya hapompakaunaelekea Kaskazini - Magharibikatikauelekeowa 105⁰ kwaumbaliwakilomita 3.34 hadikwenye alama ya mpaka ya upimajinamba B yenyemajira - nukta 357153.5462MS, 9739014.4978KZ; baada ya hapompakaunaelekea Kusini - Masharikikatikauelekeowa 70⁰ kwaumbaliwakilomita 2.36 hadikwenye alama ya mpaka ya upimajinamba C yenyemajira - nukta 359492.4675MS, 9738760.4973KZ; baada ya hapompakaunaelekea Kaskazinikatikauelekeowa 87⁰ kwaumbaliwakilomita 1.16 hadikwenye alama ya mpaka ya upimajinamba D yenyemajira - nukta 359555.9677MS, 9739924.6663KZ; baada ya hapompakaunaelekea Kaskazini - Magharibikatikauelekeowa 112⁰ kwaumbaliwakilomita 2.72 hadikwenye alama ya mpaka ya upimajinamba E yenyemajira - nukta 357079.9265MS, 9741090.6348KZ; baada ya hapompakaunaelekea Kaskazini - Magharibikatikamwambaowaziwa Victoria hadikwenye alama ya mpaka ya upimajinamba F yenyemajira - nukta 361247.3896MS, 9739023.9989KZ; baada ya

hapompakaunaelekea Kusinikatikauelekeowa 156⁰ kwaumbaliwakilomita 3.53 hadikwenye alama ya mpaka ya upimajinamba G yenyemajira - nukta 361039.3744MS, 9735512.3095KZ; baada ya hapompakaunaelekea Kaskazini - Magharibikatikauelekeowa 89⁰ kwaumbaliwakilomita 3.10 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

BANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi