

TANGAZO LA SERIKALI NA. 226 la tarehe 24/3/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1)) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHAJI MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA SILABU YA MWAKA
2023

Jina

1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha
Makazi Yasiyopangwa Eneo la Silabu ya Mwaka 2023.

Kutangaza
Eneo la
upangaji
Sura (355)

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa
Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango
Miji.

Kuandaa na
kuhifadhi
Mipangokina

3. Mipangokina katika eneo la kwenye Jedwali
itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa
Mipango Miji na Mkurugenzi wa Mji wa Masasi

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB1 yenye majira nukta 480818MS , 8813330KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 89° 28'03” kwa umbali wa kilomita 0.16 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB2 yenye majira - nukta 480691MS, 8813331KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 56° 35'08” kwa umbali wa kilomita 0.08 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KDF503 yenye majira - nukta 480624MS, 8813287KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 09° 59'20” kwa umbali wa kilomita 0.13 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji SLB4 yenye majira - nukta 480647MS, 8813155KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa 83° 51'29” kwa umbali wa kilomita 0.058 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB5 yenye majira - nukta 480705MS , 8813149KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa 31° 06'30” kwa umbali wa kilomita 0.06 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji SLB6 yenye majira - nukta 480736MS, 8813097KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 55° 07'16” kwa umbali wa kilomita 38.09 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB7 yenye majira - nukta 480767MS, 8813119KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini- Mashariki katika uelekeo wa 49° hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB8 yenye majira - nukta 481043MS, 8812881KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 60° 07'32” kwa umbali wa kilomita 0.073 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB9 yenye majira - nukta 481107MS, 8812917KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 71° 33'52” kwa umbali wa kilomita 0.096 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB10 yenye majira - nukta 481198MS, 8812887KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 46° 56'24” kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB11 yenye majira - nukta 480770MS, 8812487KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa kufuata barabara ya Newala - Masasi kwa umbali wa kilomita 1.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB12 yenye majira - nukta 479791MS, 8813062KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 42° 40'08” kwa umbali wa kilomita 0.16 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB13 yenye majira - nukta 479916MS, 8813197KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 51° 40'10” kwa umbali wa kilomita 0.11 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba SLB14 yenye majira - nukta 479830MS, 8813265KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 07° 42'27” kwa umbali wa kilomita 0.13 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB15 yenye majira - nukta 479848MS, 8813398KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 37° 29'11” kwa umbali wa kilomita 0.13 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB16 yenye majira - nukta 479769MS , 8813500KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 44° 30'01” kwa umbali wa kilomita 0.16 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB17 yenye majira - nukta 479879MS, 8813612KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 49° 20'26” kwa umbali wa kilomita 0.11 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB18 yenye majira nukta 479794MS, 8813685KZ; baada ya hapo

mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa $36^{\circ} 31'27''$ kwa umbali wa kilomita 0.067 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SLB19 yenye majira - nukta 479834MS , 8813739KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa $66^{\circ} 11'33''$ kwa umbali wa kilomita 0.074 hadi katika mto Roben kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SBS20 yenye majira - nukta 481073MS, 8813319KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa kufuata mto Roben hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba KDF508 yenye majira - nukta 481022MS, 8813267KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa $24^{\circ} 37'24''$ kwa umbali wa kilomita 0.05 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba KDF507 yenye majira - nukta 481000MS , 8813219KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa $58^{\circ} 38'33''$ kwa umbali wa kilomita 0.21 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba SLB1 yenye majira nukta 480818MS, 8813330KZ hadi ulipoanzia”

Dodoma,
6 Februari, 2023

BANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*