

TANGAZO LA SERIKALI Na. 223 la tarehe 24/3/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

**AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA BUZIKU YA
MWAKA 2023**

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Buziku ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chato. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 327855.3206MS, 9692174.4872KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 105⁰ kwa umbali wa kilomita 17.37 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 328955.9895MS, 9693518.5733KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 118⁰ kwa umbali wa kilomita 2.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 331612.4115MS, 9692999.9889KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 133⁰ kwa umbali wa kilomita 3.26 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 333326.9149MS, 9690227.1500KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 121⁰ kwa umbali wa kilomita 1.94 hadi

kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 332427.3298MS, 9688502.0632KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 87⁰ kwa umbali wa kilomita 3.94 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 329025.2223MS, 9690492.6158KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 155⁰ kwa umbali wa kilomita 2.04 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*