

TANGAZO LA SERIKALI Na. 221 la tarehe 24/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI  
(SURA YA 355)

---

**AMRI**

---

*(Imetolewa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))*

---

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MATOGORO SHULE YA  
MWAKA 2023.

Jina

1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha  
Makazi yasiyopangwa Eneo la Matogoro  
Shule ya Mwaka 2023.

Kutangaza  
Eneo la  
upangaji  
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la  
Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji  
(Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya  
Sheria ya Mipango Miji.

Kuandaa na  
kuhifadhi  
Mipangokina

3. Mipango ya jumla na kina ya eneo  
lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na  
kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango  
Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri  
ya Wilaya ya Tandahimba.

**JEDWALI**

---

*(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)*

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MH1 yenye majira - nukta 568737MS, 8811568KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 20° 20'29'' kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi majumba saba kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MH2 yenye majira - nukta 568740MS, 8811896KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa 88° 06'05'' kwa umbali wa kilomita 1.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MH3 yenye majira - nukta 570388MS, 8812475KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 25° 27'07'' kwa umbali wa kilomita 1.6 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba MH4 yenye majira - nukta 571084MS, 8811004KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 54°

33'15'' kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MH5 yenye majira - nukta 570638MS, 8810687KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 78° 41'24'' kwa umbali wa kilomita 1.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MH6 yenye majira - nukta 568787MS, 8810318KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 01° 28'50'' kwa umbali wa kilomita 1.5 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,  
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,  
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na  
Maendeleo ya Makazi*