

TANGAZO LA SERIKALI Na. 217 la tarehe 24/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MUSONGA YA MWAKA
2023

Jina

1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha Makazi
Yasiyopangwa Eneo la Musonga ya Mwaka 2023.

Utangazaji wa
eneo la
upangaji Sura
ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa
Urasimishaji) kwa madhumuni ya
Sheria ya Mipango Miji.

Mpango
katika Eneo la
kwenye
Jedwali

3. Mipango ya jumla na kina katika eneo
lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na
kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya
Bukombe.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba M1 yenye majira – nukta 347951MS, 9625715KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 83⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M2 yenye majira - nukta 347746MS, 9625733KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M3 yenye majira – nukta 347657MS, 9625927KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 169⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M4 yenye majira – nukta 347495MS, 9626154KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 121⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M5 yenye majira – nukta 347293MS, 9626138KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa 136⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M6 yenye majira - nukta 347157MS, 9625882KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M7 yenye majira – nukta 346927MS, 9625944KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 141⁰ kwa umbali wa kilomita 0.06 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M8 yenye majira - nukta 346890MS, 9625882KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 131⁰ kwa umbali wa kilomita 0.05 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M9 yenye majira - nukta 346869MS, 9625832KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 172⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M10 yenye majira - nukta 346886MS, 9625539KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa 154⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 ukikatiza barabara kuu ya Runzewe - Ushirombo hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M11 yenye majira - nukta 346870MS, 9625078KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini –Mashariki kwa umbali wa kilometa 0.4 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M12 yenye majira - nukta 346288MS, 9625010KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 163⁰ kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M13 yenye majira - nukta 348090MS, 9625218KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M14 yenye majira - nukta 348090MS, 9625218KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 126⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 ukikatiza barabara kuu ya Runzewe - Ushirombo hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M15 yenye majira - nukta 347909MS, 9625375KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 124⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi ulopoanzia”

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*