

TANGAZO LA SERIKALI Na. 207 la tarehe 17/3/2023

SHERIA YA FEDHA ZA SERIKALI ZA MITAA
(SURA YA 290)

SHERIA NDOGO

(Zimetungwa chini ya Kifungu cha 7(1) na 16 (1))

MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA (ADA NA USHURU) YA HALMASHAURI YA
WILAYA YA ITIGI YA MWAKA 2023

Jina

TS Na
125 la tarehe
4/3/2022

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisho ya Sheria Ndogo ya (Ada na Ushuru) ya Halmashauri ya Wilaya ya Itigi ya Mwaka 2023, na itasomwa kwa pamoja na Sheria Ndogo ya (Ada na Ushuru) ya Halmashauri ya Wilaya ya Itigi ya Mwaka 2022 ambayo hapa imerejewa kama “Sheria Ndogo Kuu”.

Marekebisho ya
Kifungu cha 3

2. Marekebisho yamefanyika katika Kifungu cha 3 (1) (a) cha Sheria Ndogo kuu kwa kukifuta Kifungu hicho na kuweka mpangilio mpya wa aya ambapo iliyokuwa (b) kuwa (a) na zinazofuata kwa mtiririko huo.

Dodoma,
Machi, 2023

ANGELLAH JASMINE KAIRUKI (MB.),
Waziri wa Nchi – OR- TAMISEMI