

TANGAZO LA SERIKALI Na. 205 la tarehe 17/3/2023

SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA WILAYA)
(SURA YA 287)

SHERIA NDOGO

(Zimetungwa chini ya Kifungu cha 153 (1))

MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA (AFYA NA USAFI WA MAZINGIRA) YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA IKUNGI YA MWAKA 2023

Jina

TS Na
216 la tarehe
15/4/ 2022

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisho ya Sheria Ndogo ya (Afya na Usafi wa Mazingira) ya Halmashauri ya Wilaya ya Ikungi ya Mwaka 2023, na itasomwa kwa pamoja na Sheria Ndogo ya (Afya na Usafi wa Mazingira) ya Halmashauri ya Wilaya ya Ikungi ya Mwaka 2022 ambayo hapa imerejewa kama “Sheria Ndogo Kuu”.

Marekebisho ya
Kifungu cha 14
(3)

2. Marekebisho yamefanyika katika Sheria Ndogo Kuu kwa kufuta Kifungu cha 14 (3).

Dodoma,
Machi, 2023

ANGELLAH JASMINE KAIRUKI (MB.),
Waziri wa Nchi – OR- TAMISEMI