

TANGAZO LA SERIKALI Na. 203 la tarehe 17/3/2023

**SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA WILAYA)
(SURA YA 287)**

SHERIA NDOGO

(Zimetungwa chini ya Kifungu cha 153 (1))

MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA (HIFADHI YA MAZINGIRA) YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA IKUNGI YA MWAKA 2023

Jina

TS Na
219 la tarehe
15/4/2022

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisha ya Sheria Ndogo ya (Hifadhi ya Mazingira) ya Halmashauri ya Wilaya ya Ikungi ya Mwaka 2023, na itasomwa kwa pamoja na Sheria Ndogo ya (Hifadhi ya Mazingira) ya Halmashauri ya Wilaya ya Ikungi ya Mwaka 2022 ambayo hapa imerejewa kama “Sheria Ndogo Kuu”.

Marekebisha
ya Kifungu
cha 3 na 4

2. Marekebisha yamefanyika katika:

(a) Kifungu cha 3 (1) (a) cha Sheria Ndogo Kuu kwa kukifuta Kifungu hicho na kupangilia upya aya ambapo iliyokuwa aya ya (b) inakuwa aya ya (a) na zinazofuata kwa mtiririko huo.

(b) Kifungu cha 4 (1) (a) cha Sheria Ndogo Kuu kwa kukifuta Kifungu hicho na kupangilia upya aya ambapo iliyokuwa aya ya (b) inakuwa aya ya (a) na zinazofuata kwa mtiririko huo.

Dodoma,
Machi, 2023

ANGELLAH JASMINE KAIRUKI (MB.),
Waziri wa Nchi – OR- TAMISEMI