

TANGAZO LA SERIKALI Na. 201 la tarehe 17/3/2023

**SHERIA YA FEDHA ZA SERIKALI ZA MITAA
(SURA YA 290)**

SHERIA NDOGO

(Zimetungwa chini ya Kifungu cha 7(1) na 16 (1))

MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA (ADA NA USHURU) YA HALMASHAURI YA
WILAYA YA KILOLO YA MWAKA 2023

Jina

TS Na
224 la tarehe
15/4/2022

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisho ya Sheria Ndogo ya (Ada na Ushuru) ya Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo ya Mwaka 2023, na itasomwa kwa pamoja na Sheria Ndogo ya (Ada na Ushuru) ya Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo ya Mwaka 2022 ambayo hapa imerejewa kama “Sheria Ndogo Kuu”.

Marekebisho
ya Jedwali

2. Marekebisho yamefanyika katika Sehemu H ya Jedwali la Kwanza la Sheria Ndogo Kuu kwa kufuta maneno “Ushuru wa Kituo cha Mabasi” na badala yake kuandika upya maneno hayo ili yasomeke “Ushuru wa Kituo cha Mabasi kwa Siku”.

Dodoma,
Machi, 2023

ANGELLAH JASMINE KAIRUKI (MB.),
Waziri wa Nchi – OR- TAMISEMI